Congratulations to Miss Orakot Simanurak on her publication in an international journal (Scopus Q1). M.S. student in Physiology Program, Faculty of Medical Science, Naresuan University.
Advisor: Asst. Prof. Dr. Piyarat Srisawang
—————
ขอแสดงความยินดี กับ นางสาวอรกช สิมานุรักษ์ นิสิตระดับปริญญาโท สาขาวิชาสรีรวิทยา คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เนื่องในโอกาสผลงานวิทยานิพนธ์ได้รับการตีพิมพ์ในวารสารนานาชาติ (Q1 Scopus)
อาจารย์ที่ปรึกษา : ผศ.ดร.ปิยะรัตน์ ศรีสว่าง
![](http://research.medsci.nu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/อ.ปิยรัตน์09-02-2567.jpg)